Win Road International Trading Co., Ltd.

Shekaru 10 Gwaninta na Masana'antu

Galvalume Coil Coating Kaurin Bayanai.

Girman Galvalume Shafin Kaurin Bayanin
Wannan bayani dalla-dalla ya rufe 55% na aluminium-zinc wanda aka lullube shi da bututun karfe a cikin kekoki da yanke tsayi.
An tsara wannan samfurin don aikace-aikacen da ke buƙatar juriya ta lalata ko juriya ta zafi, ko duka biyun.
Ana samar da samfurin a cikin ƙididdiga da yawa, iri, da maki waɗanda aka tsara don dacewa da buƙatun aikace-aikace daban-daban.
Nauyin [Mass] na Sanyin Kauri
ABIN LURA 1 - Yi amfani da bayanan da aka bayar a cikin tebur na ƙasa don samun kusan kaurin rufin daga nauyin shafi [mass].
ABIN LURA 2 - Yayinda ake la'akari da kayan aiki tare da sanya zane kasa da AZ50 [AZM150], an shawarci masu amfani dasu don tattauna aikace-aikacen da aka tsara tare da masana'anta don sanin ko samfurin ya dace da amfanin ƙarshe.

Mafi qarancin Bukatun

 

Gwaji sau uku Gwajin Singleabi ɗaya
  Inch-Pound Unit
Shafin Sanya Jimlar Duka bangarorin, oz / ft2 Jimlar Duka bangarorin, oz / ft2
AZ30 0.30 0.26
AZ35 0.35 0.30
AZ40 0.40 0.35
AZ50 0.50 0.43
AZ55 0.55 0.50
AZ60 0.60 0,52
AZ70 0.70 0.60
                              Mafi qarancin Bukatun
  Gwaji sau uku Gwajin Singleabi ɗaya
  Rukunan SI
Shafin Sanya Jimlar Duka bangarorin, oz / ft2 Jimlar Duka bangarorin, oz / ft2
AZM100 100 85
AZM110 110 95
AZM120 120 105
AZM150 150 130
AZM165 165 150
AZM180 180 155
AZM210 210 180

Lambar sanya zanen shine lokacin da aka kayyade wannan samfurin. Saboda yawancin masu canzawa da yanayi masu canzawa wadanda suke halaye ne na layin sanya hot-tsoma, ba a ko da yaushe ake raba nauyi [murfin] rufin a tsakanin bangarorin biyu na takarda, haka kuma ba a rarraba abin a shafa daga gefe zuwa gefe . Koyaya, ana iya sa ran koyaushe cewa ƙasa da 40% na iyakar gwajin iyaka guda ɗaya za'a same su a kowane ɓangaren.
Kayan Gida
Nauyin rufi [taro] zai dace da abubuwan da ake buƙata kamar yadda aka nuna a cikin Tebur don takamaiman sanyewar sutura.
Yi amfani da waɗannan ƙawancen don kimanta kaurin murfin daga nauyin abin rufi [taro]:
1.00 oz / ft2 nauyin shafawa = 3.20 murfin murfin mur, 3.75 g / m2 murfin taro = 1.00 thicknessm murfin kauri.
Yi amfani da dangantaka mai zuwa don canza nauyin shafi zuwa nauyin shafi:
1.00 oz / ft2 nauyin shafawa = 305 g / m2 murfin taro.


Post lokaci: Apr-09-2021